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 mzaha na Corona

siashara kutowahudumia
asiovaa barakoa, kinyume
» ni kukiuka maagizo ya

nshukuru Rais John
li kwa kuendelea
za Watanzania, kujihdhari
da kwa kutumia vifaa
ani bila wananchi kuwa
sora, hakuna shughuli
leleo na hivyo viongozi
na na wananchi tuwe na
1awatu wetu wanyonge,
atuwezi kuwa viongozi,

winyikondo.

1uyo alitumia fursa hiyo

arakoa kwa baadhi
shi wa mitaa nane
1yo, wakiwemo

a pikipiki na kuwashaun
awaelimisha abiria wao
e Sanitizer kuwakinga

a
inde wake Mwenyeviti
saka

a Kiseke, Juma

waliwataka wananchi wa mitaa
hiyo na mingine kufuata maelekezo

wataalamu wa afya na serikali,
i kuwa salama na familia zao na
watutumie vitakasa mikono, wavae
barakoa na kunawa mikono bila
shuruti, kufanya hayo itakuwa ni
kuiunga mkono serikali.

Naye Mwenyekiti wa Mtaa
wa Kabambo, Maulid Ahungu
aliwahimiza wazazi kuwalinda na
kutofawafanyisha watoto biashara,
au kwenda kwenye mikusanyiko
kipindi hiki chaugonjwa wa Corona.

Mkazi wa Mtaa wa Greenview,
Majaliwa Hagai alisema awall
alikuwa akipuuza na wananchi
wengi walikuwa wanadharau
kuhusu ugonjwa wa Corona, lakini
kutokna na vifo vinavyotokea,
amebaini ugonjwa huo siwamzaha
na kuwasihi wananchi wengine
kuchukua tahadhari na kuacha
mzaha.

pofanya ziara Wilaya ya Kigamboni jana kukagua
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mazuri ya fedha
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gh kuwawezesha
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skana kufunguliwe
shule kwani tangu
auchumii
1 watoto kujingiza
ambayo ni hatanishi
kukosa usimamizi
azi katika ngazi ya

zifungwe kwa kweli

akinamama wamekuwa na mzigo
mkubwa wa kutunza familia na hata
kushindwa kuwasimamia, jambo
ambalo linasababisha kujihusisha
katika michezo isiyofaa ikiwa ni
pamoja na ag;x] za utotoni na
michezo ya kubahatisha," alisema.

Kwa upande wake Mkazi
wa Forest jijini hapa, Athanas
Mhagama alisema licha ya

kuyumba kwa uchumi lakini jamii

bado inapaswa kutumia elimu |

LrLja_ otolewa na w.ataalamtéo katika
i na ugonjwa wa Corol

sambafm'aba nagolcm:po kwa VIfr:;
maalumu vya kupima joto katika |

taasisi mbalimbali za serikali na | n

karantini za kuwahifadhi wagonjwa
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maeneo ya vijijini.
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Alisema baada
muda mrefu kwa v
kata hiyo kuhangaika kutaft
maji, hatimaye DAWA
ambayo awali ilijuli
CHALIWASA imefanikish
kuondoa tatizo hilo, hivy

kumaliza migogoro

chanzo kikubwa ni maj.

"Mheshimiwa Mi&eg_ ekit
kui

lako
huduma ya maji imea
kupatikana katika baadhi ya
na vitongoji vinavyou
yangu ya Magindu,
fursa hii kuishukurt
inayoongozwa na R
Magufuli kwa kazi ina
kutekelezwa," alisema
Akizungumza kwen
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